Giấy dán tường lá cây tr301
Mã sản phẩm: tr301
Liên hệ báo giá
Báo giá theo diện tích thực tế và địa điểm thi công. Phản hồi trong giờ làm việc.
- Báo giá theo diện tích tường thực tế
- Tư vấn chọn mẫu qua hotline hoặc Zalo
- Hẹn lịch thi công tại TP.HCM
- Hotline: 0909 463 218
Thông số
| Mã sản phẩm | tr301 |
|---|---|
| Danh mục | Giấy dán tường |
Mô tả sản phẩm
Giấy dán tường hiện nay không còn xa lạ trong việc trang trí nội thất cho ngôi nhà thêm sang trọng và hiện đại hơn. Hiện nay người ta thường sử dụng giấy dán tường 3d tr301 hình lá cây xanh tươi một màu mang đến không gian rộng lớn, thoáng mát, khiến cho căn phòng vốn chật hẹp, nhỏ bé nay trở nên mát mẻ, rộng lớn, cho bạn cảm giác gần gũi với thiên nhiên trong lành, hòa mình vào thiên nhiên thơ mộng. Giấy dán tường được làm từ giấy kim sa có tính chống nước cao và giấy hàn quốc cao cấp luôn mang đến cho bạn hình ảnh rõ nét và chân thực nhất.
Giấy dán tường
Sản phẩm cùng danh mục
- Mã a006
Giấy dán tường lá cây a006 Liên hệ báo giá - Mã H406
Giấy dán tường lá cây h406 Liên hệ báo giá - Mã n2026-229
Giấy dán tường lá cây n2026-229 Liên hệ báo giá - Mã n2026-228
Giấy dán tường n2026-228 Liên hệ báo giá - Mã n2026-224
Giấy dán tường lá cây n2026-224 Liên hệ báo giá - Mã n2026-219
Giấy dán tường n2026-219 Liên hệ báo giá - Mã n2026-212
Giấy dán tường n2026-212 Liên hệ báo giá - Mã n2026-191
Giấy dán tường n2026-191 Liên hệ báo giá