Giấy dán tường me227
Mã sản phẩm: me227
Liên hệ báo giá
Báo giá theo diện tích thực tế và địa điểm thi công. Phản hồi trong giờ làm việc.
- Báo giá theo diện tích tường thực tế
- Tư vấn chọn mẫu qua hotline hoặc Zalo
- Hẹn lịch thi công tại TP.HCM
- Hotline: 0909 463 218
Thông số
| Mã sản phẩm | me227 |
|---|---|
| Danh mục | Giấy dán tường |
Mô tả sản phẩm
Giấy dán tường phòng ngủ me227 hình bông hoa xinh xắn, màu sắc êm dịu, tươi sáng, nhã nhặn mang đến sự sang trọng, ấm cúng cho ngôi nhà bạn, mang đến giấc ngủ êm đềm, sâu lắng. Giấy dán tường được làm từ giấy kim sa lấp lánh ánh kim có độ bền cao và giấy hàn quốc cao cấp mang đến cho bạn hình ảnh rõ nét và chân thực nhất khiến cho căn phòng trở nên sang trọng, hiện đại hơn, nhất là khi được trang trí cho phòng khách hay phòng ngủ để tăng thêm sự tinh tế, nét độc đáo và đẳng cấp, giúp không gian sống hài hòa, lôi cuốn hơn bao giờ hết.
Giấy dán tường
Sản phẩm cùng danh mục
- Mã a006
Giấy dán tường lá cây a006 Liên hệ báo giá - Mã H406
Giấy dán tường lá cây h406 Liên hệ báo giá - Mã n2026-229
Giấy dán tường lá cây n2026-229 Liên hệ báo giá - Mã n2026-228
Giấy dán tường n2026-228 Liên hệ báo giá - Mã n2026-224
Giấy dán tường lá cây n2026-224 Liên hệ báo giá - Mã n2026-219
Giấy dán tường n2026-219 Liên hệ báo giá - Mã n2026-212
Giấy dán tường n2026-212 Liên hệ báo giá - Mã n2026-191
Giấy dán tường n2026-191 Liên hệ báo giá